TELFOR 180MG HỘP2 VỈ10 VIÊN

Tình trạng Còn hàng
    
3.500 ₫ 3.650 ₫
THÔNG TIN SẢN PHẨM Quy cách đóng gói: Hộ p 2 vỉ X 10 viên Xuất xứ: Việt Nam Sản xuất và phân phối tại:   Công ty Cổ Phần Dược Phẩm Hậu Giang THÀNH PHẦN Fexofenadin HCl 180 mg Tá dược vừa đủ 1 viên.   CHỈ ĐỊNH Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng như: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt. Điều trị các chứng nổi mề đay tự phát mạn tính: ngứa, nổi mẫn đỏ. CHỐNG CHỈ ĐỊNH Mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc. HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 viên x 2 lần/ngày. Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi bị suy thận hay phải thẩm phân máu:   uống 1 viên x 1 lần/ngày. Không cần phải điều chỉnh liều cho người suy gan. THẬN TRỌNG Thận trọng theo dõi khi dùng fexofenadin cho người đã có nguy cơ tim mạch hoặc có khoảng QT kéo dài từ trước. Không dùng thêm thuốc kháng histamin nào khác khi đang dùng fexofenadin. Cẩn thận trọng và điều chỉnh liều thích hợp khi dùng cho người có chức năng thận suy giảm và cho người cao tuổi (trên 65 tuổi) thường có suy giảm sinh lý chức năng thận. Độ an toàn và hiệu quả của   fexofenadin ở trẻ em dưới 6 tuổi chưa được nghiên cứu. Cần ngừng fexofenadin ít nhất 24 – 48 giờ trước khi tiến hành các thử nghiệm kháng nguyên tiêm trong da. LƯU Ý Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ. BẢO QUẢN Nơi khô, dưới 30 o C, tránh ánh sáng. Thông tin trên trang web có tính chất tham khảo. Vui lòng kiểm tra thông tin sản phẩm trên bao bì trước khi sử dụng.
Số lượng
Gọi ngay 02473006886 Để đặt hàng vào giao hàng

THÔNG TIN SẢN PHẨM

  • Quy cách đóng gói: Hộ p 2 vỉ X 10 viên
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Sản xuất và phân phối tại:   Công ty Cổ Phần Dược Phẩm Hậu Giang

THÀNH PHẦN

  • Fexofenadin HCl 180 mg
  • Tá dược vừa đủ 1 viên.  

CHỈ ĐỊNH

  • Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng như: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt. Điều trị các chứng nổi mề đay tự phát mạn tính: ngứa, nổi mẫn đỏ.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

  • Mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc.

HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 viên x 2 lần/ngày.
  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi bị suy thận hay phải thẩm phân máu:   uống 1 viên x 1 lần/ngày.
  • Không cần phải điều chỉnh liều cho người suy gan.

THẬN TRỌNG

  • Thận trọng theo dõi khi dùng fexofenadin cho người đã có nguy cơ tim mạch hoặc có khoảng QT kéo dài từ trước. Không dùng thêm thuốc kháng histamin nào khác khi đang dùng fexofenadin.
  • Cẩn thận trọng và điều chỉnh liều thích hợp khi dùng cho người có chức năng thận suy giảm và cho người cao tuổi (trên 65 tuổi) thường có suy giảm sinh lý chức năng thận.
  • Độ an toàn và hiệu quả của   fexofenadin ở trẻ em dưới 6 tuổi chưa được nghiên cứu.
  • Cần ngừng fexofenadin ít nhất 24 – 48 giờ trước khi tiến hành các thử nghiệm kháng nguyên tiêm trong da.

LƯU Ý

  • Để xa tầm tay trẻ em.
  • Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
  • Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

BẢO QUẢN

Nơi khô, dưới 30 o C, tránh ánh sáng.

Thông tin trên trang web có tính chất tham khảo. Vui lòng kiểm tra thông tin sản phẩm trên bao bì trước khi sử dụng.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
       

HAPACOL DHG 250MG HỘP 24 GÓI

2.500 ₫ 2.800 ₫ - 10.714285714286%
       

MEDLON 4MG HỘP 10 VỈ10 VIÊN

1.000 ₫ 1.500 ₫ - 33.333333333333%
       

MEDLON 16MG HỘP 3 VỈ10 VIÊN

3.500 ₫ 3.800 ₫ - 7.8947368421053%
       

CALCIGENOL VIDIPHA 360GCHAI

32.000 ₫ 35.000 ₫ - 8.5714285714286%
       

GAVISCON DUAL ACTION GÓI 10ML

9.000 ₫ 11.000 ₫ - 18.181818181818%
       

TELFOR 60MG HỘP2 VỈ10 VIÊN

2.000 ₫ 2.200 ₫ - 9.0909090909091%
       

DẦU PHẬT LINH CHAI 5ML

7.500 ₫ 8.000 ₫ - 6.25%
0 Giỏ hàng
Giỏ hàng của bạn

Bạn là khách hàng mới. Đăng ký email và nhận mã giảm giá 50.000 đ.