IBUPROFEN NADYPHAR 400MG HỘP 10X10V

Tình trạng Còn hàng
    
1.000 ₫ 800 ₫
IBUPROFEN NADYPHAR 400MG H/10 X 10 VIÊN Quy cách đóng gói: Hộp 1 0 vỉ x 10 viên Xuất xứ: Việt Nam Sản xuất và phân phối tại: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 2/9 THÀNH PHẦN Ibuprofen  400mg Tá dược vừa đủ CHỈ ĐỊNH Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: thông kinh, nhức đầu và đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, viêm túi thanh mạc. Sử dụng kết hợp trong giảm đau sau phẫu thuật hay ung thư. Hạ sốt ở trẻ em. CHỐNG CHỈ ĐỊNH Quá mẫn với Ibuprofen, Aspirin. Phụ nữ có thai (3 tháng cuối của thai kỳ). Loét dạ dày tá tràng tiến triển. Suy gan thận nặng, hen suyễn, suy tim, bệnh tạo keo. Người bệnh đang được điều trị bằng thuốc chống đông Coumarin. THẬN TRỌNG Khi dùng Ibuprofen đốì với người cao tuổi. Khi nhìn mờ, rối loạn thị giác cần ngưng thuốc. Ibuprofen ức chế kết tụ tiểu cầu làm cho thời gian chảy máu kéo dài. Theo sự hướng dẫn của Thầy thuốc, trung bình: HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG NGƯỜI LỚN: Giảm đau và hạ sốt: mỗi lần 1 viên, ngày 1-3 lần. Kháng viêm: mỗi lần 1 viên, ngày 3-4 lần TRẺ EM (cân nặng dưới 30 kg): Giảm đau và hạ sốt: 20 - 30mg/ kg thể trọng/ngày, chia làm 3 - 4 lần. Kháng viêm:   40mg/ kg thể trọng/ ngày, chia làm 3 - 4 lần. LƯU Ý Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ. BẢO QUẢN Nơi khô, dưới 30 o C, tránh ánh sáng. Thông tin trên trang web có tính chất tham khảo. Vui lòng kiểm tra thông tin sản phẩm trên bao bì trước khi sử dụng .
Số lượng
Gọi ngay 02473006886 Để đặt hàng vào giao hàng

IBUPROFEN NADYPHAR 400MG H/10 X 10 VIÊN

Quy cách đóng gói: Hộp 1 0 vỉ x 10 viên
Xuất xứ: Việt Nam
Sản xuất và phân phối tại: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 2/9

THÀNH PHẦN
Ibuprofen  400mg
Tá dược vừa đủ

CHỈ ĐỊNH
Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: thông kinh, nhức đầu và đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, viêm túi thanh mạc. Sử dụng kết hợp trong giảm đau sau phẫu thuật hay ung thư.
Hạ sốt ở trẻ em.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH
Quá mẫn với Ibuprofen, Aspirin.
Phụ nữ có thai (3 tháng cuối của thai kỳ).
Loét dạ dày tá tràng tiến triển.
Suy gan thận nặng, hen suyễn, suy tim, bệnh tạo keo.
Người bệnh đang được điều trị bằng thuốc chống đông Coumarin.

THẬN TRỌNG
Khi dùng Ibuprofen đốì với người cao tuổi.
Khi nhìn mờ, rối loạn thị giác cần ngưng thuốc.
Ibuprofen ức chế kết tụ tiểu cầu làm cho thời gian chảy máu kéo dài.
Theo sự hướng dẫn của Thầy thuốc, trung bình:
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG

NGƯỜI LỚN:
Giảm đau và hạ sốt: mỗi lần 1 viên, ngày 1-3 lần.
Kháng viêm: mỗi lần 1 viên, ngày 3-4 lần
TRẺ EM (cân nặng dưới 30 kg):

Giảm đau và hạ sốt: 20 - 30mg/ kg thể trọng/ngày, chia làm 3 - 4 lần.
Kháng viêm:   40mg/ kg thể trọng/ ngày, chia làm 3 - 4 lần.

LƯU Ý
Để xa tầm tay trẻ em.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.

BẢO QUẢN
Nơi khô, dưới 30 o C, tránh ánh sáng.

Thông tin trên trang web có tính chất tham khảo. Vui lòng kiểm tra thông tin sản phẩm trên bao bì trước khi sử dụng .
Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
       

HAPACOL DHG 250MG HỘP 24 GÓI

2.500 ₫ 2.800 ₫ - 10.714285714286%
       

MEDLON 4MG HỘP 10 VỈ10 VIÊN

1.000 ₫ 1.500 ₫ - 33.333333333333%
       

MEDLON 16MG HỘP 3 VỈ10 VIÊN

3.500 ₫ 3.800 ₫ - 7.8947368421053%
       

CALCIGENOL VIDIPHA 360GCHAI

32.000 ₫ 35.000 ₫ - 8.5714285714286%
       

GAVISCON DUAL ACTION GÓI 10ML

9.000 ₫ 11.000 ₫ - 18.181818181818%
       

TELFOR 180MG HỘP2 VỈ10 VIÊN

3.500 ₫ 3.650 ₫ - 4.1095890410959%
       

TELFOR 60MG HỘP2 VỈ10 VIÊN

2.000 ₫ 2.200 ₫ - 9.0909090909091%
       

DẦU PHẬT LINH CHAI 5ML

7.500 ₫ 8.000 ₫ - 6.25%
0 Giỏ hàng
Giỏ hàng của bạn

Bạn là khách hàng mới. Đăng ký email và nhận mã giảm giá 50.000 đ.